SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Tuesday, April 11, 2017

NAPE ATEMA CHECHEE KWENYE MKUTANO WAKE MTAMA, AMUITA MAKONDA MPUUZI, AMSHAURI MAGUFULI


Wananchi mtaani si wanasema ......?
Si wanauliza.... 
Nani yuko nyuma ya haya yaliyo ya kipuuzi?

Ili maneno haya yanaigombanisha CCM na Wananchi nyie si mashahidi......?

Ili aitengenishe CCM na matendo ya wahuni wachache, wanaotumia dhamana waliyopewa kuumiza watu na kupoteza watu lazima tume iundwe. Nape anazungumza katika video hii.


Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.