SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Saturday, June 24, 2017

MAGAZETI YA LEO:- KIAMA VIWANDA 197, WAPINZANI, NGO WAMUUNGA MKONO MAGUFULI, UJUMBE KUUA POLISI WAZIDISHA HOFU KIBITI, MIMBA ZA SHULENI SASA NONGWA.


Kiama viwanda 197, wapinzani,NGO wamuunga mkono Magufuli,ujumbe kuua polisi wazidisha hofu kibiti,mimba za shuleni sasa nongwa, kigogo TBS asiye raia ahukumiwa.

Mpinzania aitabiria makubwa CCM,Serikali yamwaga ajira mpya tena, kwanini Chenge kila kashfa yumo? JPM apingwa mjadala wa mimba shuleni,Kinana ang’aka CCM.






Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.