SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Saturday, July 2, 2016

KOCHA JOSEPH OMOG AHAIDI MAKUBWA SIMBA. YANGA NA TFF HAPATOSHI.


 Kocha Joseph Omog  awahidi viongozi na mashabiki wa  klabu ya Simba kuisaidia klabu yao kutwaa kombe la ligi kuu soka Tanzania bara; 

 Klabu ya Yanga yaeleza kushangwa na hujuma zinazofanya na shirikisho la soka nchini TFF kwa kuitaka CAF kufuta mchezo wao dhidi ya TP Mazembe uliofanyika tarehe 28.06.2016 jijini Dar es Salaam; 

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.