SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Tuesday, May 31, 2016

RAYMOND:- 'KILA KITU KWANGU DILI KIWE KIBAYA AU KIZURI' ALIZOMEWA JUKWAANI NA KUGEUZA MZOMEO WA MASHABIKI 'BUUUU' KUWA CHORUS. HAO HAO WALIOMZOMEA NDIYO WALIO MSHANGILIA.

🐯 Leo ndani ya #Hitzone ya @jembefm kipindi kinachoruka majira ya mchana saa 7 hadi kumi alisikika mkali wa Wakali kutoka #WCB wasafi.. Mkali wa #Kwetu na Sasa #Anatafutakiki @Rayvanny ndani ya #Celtalk jamaa amefunguka mengi ya kusisimua na kufurahisha, ikiwemo kitendo cha Kuzomewa na Mashabiki uwanja mzima ila akacheza nao kisaikolojia😂🙌, CC:- @nattyebrandy @babajuti @deejay_Jacko🙏🙅📻📻📻📻📻Tell them!.... 📌 Ungana na simulizi kamili kwa njia ya sauti hapa chini kusikia kilichotokea anga la 93.7 Mwanza.

BOFYA PLAY KUSIKILIZA

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.