SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Thursday, April 27, 2017

DIAMOND, ALIKIBA WAGOMA KUIMBA WIMBO WA KUISAPOTI SERENGETI BOYS.

Kupitia ukurasa wake wa Twitter Maulidi Kitenge ameandika hivi... "Kiba na Diamond wameshindwa kuonesha uzalendo kwa Serengeti Boys wamegoma kuimba wimbo wa hamasa licha kuwepo kamati ya hamasa.inasikitisha"

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.