SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Thursday, November 3, 2016

OLE MEDEYE AFUNGUKA JUU YA HALI YA UCHUMI SERIKALI YA MAGUFULI, VIPI HAMAHAMA YAKE VYAMA...?

🌀... Katibu Mkuu wa sasa UDP Goodluck Ole medeye hii leo amejibu maswali mawili ya kipindi cha #KAZINANGOMA

1.Anazungumziaje hali ya uchumi nchini Tanzania Jeh kuna ahueni, afadhali, tunapanda au tunashuka?
2.Vipi katabia kakE ka kuhamahama vyama toka CCM, majuzi kati CHADEMA na hatimaye UDP sasa.....!!?

#KAZINANGOMA ina majibu @mansourjumanne @gsengo na wakung'ata @djscopion

BOFYA PLAY KUMSIKILIZA

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.