SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Friday, June 24, 2016

HIZI HAPA SABABU ZA TANZANIA KUFUNGUA UBALOZI NCHINI ISLAEL BAADA YA KUKATA MAHUSIANO YAKE HAPO NYUMA.

Hizi hapa sababu zilichangia ubalozi wa Tanzania kufungua ubalozi wake nchini Israel baada ya kukata mahusiano yake hapo nyuma. 

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.