SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Saturday, March 19, 2016

KITWANGA ASEMA PEMBA NI SHWARI, WAZIRI WA KIKWETE KATIKA KASHFA MPYA, LISSU AWA KITUKO AWA KITUKO KAMATI YA BUNGE.


Kitwanga asema Pemba ni shwari, Waziri wa Kikwete katika Kashfa mpya, Lissu awa kituko awa kituko kamati ya bunge.  

CHADEMA yawafuata CCM mahakamani kisa Umeya, Kumekucha Zanzibar, Busu la Papa Fransis lamponya uvimbe mtoto.   

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.