SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Tuesday, March 15, 2016

KIMENUKA: VIONGOZI WA CHADEMA ARUSHA WARUDI CCM BAADA YA UTEUZI WA KATIBU MKUU

Pichani: Ndugu Kitomari akiveshwa Kofia ya CCM kwenye Mkutano wa hadhara wa kukaribishwa CCM.

Viongozi wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Mkoa wa Arusha wameanza kurudisha kadi za chama hicho na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM) mara tu baada ya uteuzi wa Katibu Mkuu mpya wa Chama.

Viongozi hao wa CHADEMA Arusha wametoa madai kadhaa ambayo yamewafanya kufikia uamuzi huo kwa nyakati tofauti.

Mwenyekiti wa Mtaa wa Olumuriaki Ndugu Godfrey Kitomari na wanachama wanachama wa chadema 97 wa Kata ya Sombetini wamerudi CCM kwa sababu zifuatazo;-
1. Kuridhishwa na kasi ya Mhe Dkt Magufuli.
2. Kuchukizwa na Mbowe kukiuza chama na kuiacha agenda ya kukemea ufisadi kama ilivyokuwa mwanzo na badala yake kuwatetea.
3. Uteuzi wa Katibu Mkuu asiye na uwezo lakini mwenye rekodi mbaya kwenye jamii.
 Wananchi wa Kata ya Sombetini wakishuhudia tukio la Mwenyekiti huyo wa Mtaa kujiunga na CCM.
WanaCCM wakimlaki Ndugu Kitomari mara baada ya kujiunga na Chama hicho.
Katika tukio jingine; 
Mwenyekiti wa BAVICHA Kata ya Mjini Kati Ndugu Ally Kaole (pichani) nayevamejiuzulu nafasi yake hiyo na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi – CCM.

Kaole ametoa sababu za uamuzi wake huo kuwa ni;-
1.Uteuzi wa Katibu asiyekijua Chama lakini asiyejua falsafa za Uongozi na Utawala,  amesema uteuzi huo unalenga kuua Chama hicho.  

Ndugu Ally amedai kuwa Katibu Mkuu mpya wa CHADEMA na yule aliyestaafu hawafanani hata chembe, ni sawa na kufananisha Kifo na Usingizi.
2.Amesikitishwa na Mwenyekiti wa Chama kutetea majipu tena hadharani,  akisema  hatua hiyo imeondoa uhalali wa yeye kuwepo katika chama hicho  ambacho aliamini kuwa kinachukizwa na majipu na kwamba kilikuwa kinaomba  ridhaa ili kuyashughulikia.
Pichani: Ndugu Ally Kaole (aliyekuwa Mwenyekiti wa BAVICHA Arusha.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.