SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Thursday, July 13, 2017

JOB NDUGAI: NIMECHOKA, KITENDAWILI MPAKA WA TANZANIA NA MALAWI LEO, AJIRA MPYA 10184 ZANZIBAR VYETI FEKI, CUF LIPUMBA NA CHEDEMA JINO KWA JINO


Job Ndugai: Nimechoka, Kitendawili mpaka wa Tanzania na Malawi leo, Ajira mpya 10184 zaziba vyeti feki, CUF Lipumba na Chadema jino kwa jino. 
 
Makandarasi wazawa washukiwa neema, Vigogo 12 NSSF waachishwa kazi, CUF yaitangazia vita Chadema, Ngeleja arudi TRA kudai mamilioni yake. Habarika na dondoo hizi za magazeti ya leo hapa.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.