SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Thursday, December 8, 2016

MAGUFULI AMUONDOA MAFURU HAZINA AIPANGUA TENA CCM, AJIRA 70,000 SERIKALINI ZAANIKWA, 6 WAOKOTWA MTONI NDANI YA VIROBA.


Magufuli amuondoa Mafuru hazina aipangua tena CCM, Ajira 70000 serikalini zaanikwa, 6 waokotwa mtoni ndani ya viroba. 

CHADEMA wataka Mkapa apokwe shamba kama Sumaye, Machinga sasa warejea kila kona, Maalim Seif aja na kituko kingine. Pata kwa undani dondoo hizi hapa; 

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.