SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Wednesday, June 1, 2016

KATIKA TELEVISHENI MAGAZETI YA LEO> MBOWE TUPO TAYARI KUTIMULIWA WOTE BUNGENI. MAALIM SEIF AHOJIWA SAA 3.DPP ASIMAMIAMWENYEWE RUFAA DHIDI YA KINA KITILYA.


Magufuli awamwagia neema wawekezaji viwanda vya ndani. 8 wachinjwa Tanga.Wanafunzi UDOM wasaka vibarua kwa mama lishe.


Mbowe: Tupo tayari kutimuliwa wote bungeni. Maalim Seif ahojiwa saa 3. DPP asimamia mwenyewe rufaa dhidi ya kina Kitilya. 


Wanataaluma UDOM wataja kiini cha mgogoro.TBS kusaka vilainishi, matairi feki. JPM amuombea radhi Muhongo. 

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.