SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Sunday, May 8, 2016

HAYATI NYERERE ALITABIRI UJIO WA RAIS MAGUFULI HAKIKA MAGUFULI HAWEZI KUGEUKA JIWE.


Hayata Nyerere Alitabiri Ujio wa wa Raisi Magufuli. alisema kwa mtindo wa hadithi hakumtaja jina ila na wazi kiongozi wa sasa ni mfano wa kijana ambaye "hakubali kugeuka jiwe"

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.