SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Tuesday, September 19, 2017

WANAMPOLI WAHOJI MKASA WA DIAMOND, ZARI NA MOBETO MBONA FILAMU NYINGI.


"Nilikubali ujauzito ni wangu, sikupenda kuikana mimba ni damu yangu na kila siku iendayo kwa Mungu nilikuwa nampatia shilingi elfu 70 kama matumizi ya mtoto mpaka anazaliwa" Hayo ni maneno ya Diamond Platnumz lakini sasa ni nao wanajema ana yao.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.