SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Sunday, July 30, 2017

MSUVA BALAA JINGINE! AANZA MECHI YAKE YA KWANZA NA KUTUPIA KAMBANI.

Mshambulizi mpya wa Difaa Al Jadid, Simon Msuva ameanza vizuri kwa kufunga bao safi. Timu hiyo inashiriki Ligi Kuu ya Morocco.

Msuva ameanza kwa kufunga bao katika mechi ya kirafiki waliyocheza leo ingawa Difaa Al Jadid walipoteza kwa kufungwa mabao 2-1.

“Kweli nimefunga bao moja ingawa tumepoteza, namshukuru Mungu nimeanza vizuri,” alisema Msuva ambaye amejiunga na timu hiyo kwa mkataba wa miaka mitatu.


Msuva alitua nchini humo siku nne zilizopita kabla ya kusaini mkataba na kuanza mazoezi moja kwa moja..

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.