SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Thursday, May 4, 2017

WANAOKATA RUFAA VYETI FEKI WAONYWA, SERIKALI YAMWAGA AJIRA 15000, MAGUFULI AMSAMEHE MBOWE.

Wanaokata rufaa vyeti feki waonywa, serikali  yamwaga ajira 15000, Sakata la vyeti feki: Ngoma bado mbichi, Magufuli amsamehe Mbowe, Maalim Seif : Kukaa na Lipumba! No way. 
 
Wizara kupunguza rufaa ya matibabu nje, Maalim Seif: Heri CCM kuliko Lipumba msaliti, serikali yashusha presha vyeti feki, mafuta yashuka bei, CCM yatoa tani 1000 za chakula cha msaada. Pata uchambuzi wa magazeti ya leo hapa.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.