SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Sunday, March 19, 2017

MANDOS ACADEMY,WAMETOA MSAADA WA NGUO KWA WATOTO WANAOISHI KTK MAZINGIRA MAGUMU

ALMANDO FILY,MKURUGENZI WA MANDOS ACADEMY,WAMETOA MSAADA WA NGUO KWA WATOTO WANAISHI KATIKA MZINGIRA MAGUMU HASA WALE WANAISHI MTAANI KATIKA JIJI LA MWANZA.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.