SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Friday, January 20, 2017

MBWANA SAMATTA ALIPOFUNGUKA UTOFAUTI KATI YA TP MAZEMBE NA GENK.

Akihojiwa na mtangazaji wa BBC Swahili  Salim Kikeke, hapa Samatta anafunguka pia nini matamanio yake kwa zama zijazo katika soka lake. Jeh ni klabu ipi anayotamani kukiputa nayo Barani Ulaya?

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.