SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Thursday, November 10, 2016

ZITO KABWE AIBANA SERIKALI KUTUNZA AKIBA KUPITIA DHAHABU.


Kwanini serikali imekataa kutunza dhahabu katika benki kuu ya Tanzania BOT? Haya hapa majibu ya serikali.

 Swali la mbunge  wa ACT-Wazalendo Mhe. Zito Kabwe kuhusu serikali kuhifadhi dhahabu kupitia benki kuu ya Tanzania BOT.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.