SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Saturday, November 12, 2016

MHE. MONGELA AIKOMALIA VITA DHIDI YA UVUVI HARAMU UKEREWE NA ZIWA VICTORIA KWA UJUMLA.

Mkuu wa mkoa wa Mwanza aiagiza serikali wilayani  Ukerewe yatakiwa kupambana vikali kukomesha uvuvi haramu mkoani humo.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.