SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Wednesday, October 12, 2016

WATUMISHI HEWA WASEPA NA SH. 5 BIL ZA BENKI, INATISHA MAMA ASIMULIA ALIVYOVAMIWA SAA 9 USIKU, POLISI WAPYA WALILIA MISHAHARA MIEZI MINNE.


Watumishi hewa wasepa na Sh. 5 Bil za Benki, Inatisha Mama asimulia alivyovamiwa saa 9 usiku, Polisi wapya walilia mishahara miezi minne.


 Maalim Seif amdhibiti Lipumba benki, Mwakyembe afichua siri nzito, Wafuasi CUF kortini kwa kukutwa na mabomu 10, Samia akiri uhaba wa dawa. 

Bakhresa kuongeza viwanda vya matunda, Watumishi sasa kuhakikiwa majina, JPM awavuruga watendaji wake, Samia amuumbua waziri Ummy. 

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.