SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Saturday, October 8, 2016

SAIDA KAROLI "NINA JINA KUBWA LAKINI SINA KITU" + "WALINITUMIA KUJINUFAISHA"

Mwanamuziki nguli wa muziki wa asili toka nchini Tanzania Saida Karoli amesema kwamba asingekuwa hapo alipo (katika umasikini) zaidi ya kuwa mtu mkubwa mwenye msaada kwa jamii ya sasa kwani katika zama zake za kuwika mapromota wote aliofanya kazi nao walimtumia kujinufaisha huku wakimuacha yeye akiambulia patupu kwa kupewa visenti vidogo visivyo na tija kwenye maisha yake ya baadae.


Akizungumza na Kipindi cha Hit Zone kinachorushwa kila siku za jumatatu hadi ijumaa ndani ta Jembe Fm Mwanza wakati akihojwa na Natty E Saida Karoli alifunguka hivi. BOFYA PLAY KUMSIKILIZA.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.