SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Saturday, October 8, 2016

MAGAZETI YA LEO:- ALIYETOBOLEWA MACHO NA SCORPION KUTOONA TENA, WALIMU KATILI KUIBUA MAZITO, KIPIGO CHA MWANAFUNZI MBEYA CHAIBUA MAPYA,.

YALIYOJIRI MAGAZETINI LEO October 8, 2016.

Aliyetobolewa macho na Scorpion kutoona tena,walimu katili kuibua mazito,kipigo cha mwanafunzi Mbeya chaibua mapya,pata dondoo hapa: 

Magendo yafanywa kwa mbinu mpya,sembe dona si salama,Polisi Lushoto waua majambazi wawili,Pata dondoo za magazeti hapa; 

  Mwalimu Babati ampa mimba mwanafunzi,aliyetobolewa macho na Scorpion aliza wengi,Mkasa wa Scorpion Makonda amwaga machozi; 

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.