SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Saturday, October 15, 2016

ANTHONY MTAKA:- SASA SIMIYU NI YA VIWANDA.

Mkuu wa mkoa wa Simiyu Mhe. Anthony Mtaka aeleza namna mkoa huo ulivyojipanga ili kuhakikisha kila bidhaa ya mazao ina kuwa na viwanda vidogo vidogo.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.