SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Wednesday, September 7, 2016

WALIOACHWA NA JPM WAUNDA MTANDAO, MBUNGE WA CHADEMA KUWALIPUA WASALITI CCM, KIAMA WENYE VYETI FEKI SASA MWEZI HUU.



Walioachwa na JPM waunda mtandao, mbunge wa CHADEMA kuwalipua wasaliti CCM, Kiama wenye vyeti feki sasa mwezi huu. Pata undani w dondoo hizi za magazeti hapa. 


Polisi yamsaka mzushi taharuki ya Samia, Ndugai abeba maridhiano, Polisi yakamata wanaolala Gesti, Mahakimu 11 wafukuzwa kazi. 

Ofisa wa magereza mahakamani kwa kutorosha mfungwa, Deni la taifa lazidi kupaa, Arsene Wenger akoleza bifu na Mourinho. 

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.