SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Tuesday, August 23, 2016

MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA NCHINI AMEPANGA KUFANYA MKUTANO WA SULUHU WA VYAMA VYA SIASA NA SERIKALI.

Msajili wa vyama vya siasa nchini jaji Fransis Mutungi amepanga kufanya mkutano wa baraza la vyama vya siasa na chama cha demokrasia na maendeleo  CHADEMA ili kutafuta suluhu ya vuguvugu la siasa linaloendelea nchini.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.