SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Friday, August 19, 2016

MAGAZETI YA LEO:- MAJALIWA:- UKAGUZI WA WANAFUNZI HEWA UFANYIKE NCHI NZIMA, BIASHARA YA MKAA YAPIGWA MARUFUKU, SERIKALI KUHAMIA DODOMA KWA AWAMU


SIMU.tv: Pluijm awatuliza Yanga, Serikali kuhamia Dodoma kwa awamu, Salamu ya Maalim Seif yabamba mitandaoni nchini. Pata undani wa dondoo za magazeti ya leo hapa.

SIMU.tv: Serikali kuhamia Dodoma kwa awamu, Majaliwa: Ukaguzi wa wanafunzi hewa ufanyike nchi nzima,huduma mabasi ya mkoani kusitishwa, biashara ya mkaa yapigwa marufuku, Lema atajwa kummg’oa RC Arusha.
SIMU.tv: Majaliwa: Tunajadili maslahi ya watumishi wa umma, RC Arusha atumbuliwa, Makamba amshangaa waziri mkuu kung’ang’ania Dodoma,ATCL,UDA , bandari kutikisa bunge lijalo.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.