SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Monday, May 9, 2016

MAGAZETI YA LEO> JPM MIMI SIO JEURI WALA KATILI SHERIA YAJA KUTENGA SIASA NA BIASHARA. WAZIRILUKUVI AMTIA KIBURI SCABA SCUBBA.


JPM: mimi sio jeuri wala katili  Sheria yaja kutenga siasa na biashara. Waziri Lukuvi amtia kiburi Scaba Scubba Pata dondoo hapaa.


Spika ndugai aonya wabunge wa ndio. Baraza la madiwani lasimamisha watumishi wawili Bariadi. Siku za kiiza zahesabika.


Umafia wa kukwamisha bajeti wanaswa. Shirika la elimu Kibaha jipu. Mkurugenzi, meya Tanga waonywa.

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.