SASA MWANZA NI KILA KITU

SASA MWANZA NI KILA KITU

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

KARIBU KISIWA CHA RUBONDO

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

ZIMA KILA KITU ILA WASHA JEMBE FM 93.7 MWANZA

Wednesday, April 27, 2016

YALIYOJIRI BUNGENI> AJIRA KWA VIJANA BADO KIMEO, MKANDARASI ASHUKIWA.


Je ni kwa namna gani serikali inaweza kutumia taarifa za tafiti zilizofanywa na taasisi ili kupunguza tatizo la ajira kwa vijana; 


Mh.Selemani Zedi akikaba serikali juu ya hatua alizochukuliwa mkandarasi aliyeshindwa kupeleka mradi wa umeme Bukene.


 Mbunge wa Mbalali aitaka serikali kuweka wazi lini itafuta GN 28 inayowataka wananchi wanaokaa karibu na mto Ruaha kuondoka eneo hilo; 

Tupe maoni yako

0 comments:

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.